ทำเลที่ตั้ง….อยู่เส้นถนนวิทยุ หลังเซ็นทรัลแอมบาสซี่ หรือ โรงแรมปาร์คนายเลิศ เดิม ฮะ
วันนี้ชวนเพื่อนๆ มาสำรวจโรงแรมที่จ้าของเป็นเครือเดียวกับ รพ.กรุงเทพ กันบ้างฺฮะ เรามาดูกันว่ามีอะไรน่าสนใจและจะต่างจากโรงแรมทั่วไปยังไงบ้าง
จากที่สังเกตมา ตัวโรงแรมมีความเหมือนโรงแรมปกติทั่วไปๆฮะ โรงแรมได้รับการรีโนเวทมาจากโครงเดิมของปาร์คนายเลิศ มีการปรับเปลี่ยน รีโนเวทไปในหลายๆจุด แต่บางจุดก็ยังใช้ของเดิมอยู่ ซึ่งอาจดูเก่าไปบ้าง แต่ที่รู้สึกได้มากกว่าเรื่องสวยงามและใหม่คือ ความสะอาด โรงแรมดูสะอาดสะอ้าน ไปในทุกจุด ทั้งห้องพัก ห้องอาหาร และส่วนกลาง ทุกจุดดูสะอาด สบายตา ไปหมด
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_134_resize-copy.jpg)
เมื่อเข้ามาในโรงแรม เราจะเจอจุดนี้ก่อนฮะ BITTERSWEET ลอบบี้บาร์ของโรงแรม
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_071_resize-copy.jpg)
เคาร์เตอร์เช็คอินก็จะอยู่ในบริเวณนี้ด้วย เวลคัมดิ้งจะเสริฟเป็นชาผลไม้เย็นๆ ชื่นใจ
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_011_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_077_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_078_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_106_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/IMG_5678-copy-2.jpg)
ช่วงเวลา 16.30 – 17.30 ทาง BITTERSWEET จะเสริฟ บุฟเฟ่ต์ชอคโกแลตให้แขกฟรีฮะ ได้ลองชิมแล้วประทับใจ โดยรวมคือ ไม่ค่อยหวาน เมนู ไอเทม อาจมีไม่เยอะ แต่เลือกใช้ของดี รสชาติอร่อย มาเสริฟ เห็นถึงความตั้งใจในการทำ
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_018_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_027_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/collage.jpg)
จุดนี้คืออยู่ตรงข้าม BITTERSWEET ถือเป็นจุดที่เป็นลอบบี้หลักของโรงแรมฮะ ทางด้านซ้ายของลอบบี้จะมีคลับเลาจน์อยู่ด้วยฮะ ช่วงที่ไปพักห้องไม่ได้รวมสิทธิคลับไว้เลยบอกไม่ได้ว่าเขาเสริฟอะไรยังไงบ้าง ขออภัยด้วย
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_070_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_081_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_072_resize-copy.jpg)
ส่วนทางด้านซ้ายของลอบบี้ จะเป็นห้องอาหาร NOURISH ถือเป็นห้องอาหารหลักของโรงแรมเลย เช้า เที่ยง เย็น สามารถทานอาหารได้ที่ห้องนี้ ชอบที่เพดานสูงมาก โปร่งๆ โล่งๆ สบายๆ คือรู้สึกโรงแรมนี้สะอาดดีจังในทุกจุดเลย ทำมั้ยก็ไม่รู้
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_021_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_026_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_023_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_024_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_025_resize-copy.jpg)
อาหารเช้าดีมั้ย อาหารเช้าเราก็จะทานที่ห้องนี้ฮะ คือต้องเข้าใจก่อนว่า ถึงที่นี่จะเป็นโรงแรมในเครือโมเว่นพิค แต่เจ้าของคือโรงพยาบาลเนอะ อาหารเช้าก็เลยออกมาแนวสุขภาพจ๋าอยู่ไม่น้อย ยกตัวอย่างมีสลัดบาร์ที่ดูจริงจัง มีเนยจากพืช มีเคาร์เตอร์น้ำผลไม้แยกกากที่ดูจริงจัง และที่สำคัญ ซ่อนสเตชั่น เบคอน ไส้กรอกไว้ในสเตชั่นไข่(เราต้องขอกับพนักงานสเตชั่นไข่ให้เขาหยิบให้) เมนูที่ลุงคิดว่าเด็ด คือ ก๋วยเตี๋ยว สลัดบาร์ และโกโก้ร้อน ฮะ
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_063_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_037_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_039_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_038_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_047_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/collage1-1.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/collage3-1.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/collage2-1.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/collage4.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/collage5-1.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_061_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_057_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_069_resize-copy.jpg)
มื้ออื่นๆจากที่ได้ชิมมา อย่างแรกที่สัมผัสได้คือ อาหารจัดจานสวย มาตรฐานโรงแรม 5 ดาว อาหารดูเฮลตี้หน่อยๆเหมาะกับสายสุขภาพ ราคาอาหารก็ตามมาตรฐานโรงแรม 5 ดาว เมนูที่ชอบ คือ พอร์คชอป ฮะ ย่างหมูมานุ่มกำลังดี นุ่ม หอม อร่อย ส่วนผัดไทยแอบติดหวานไปหน่อย ส่วนสเต็กแซลม่อนส่วนตัวว่าเนื้อปลาแอบสุกเกินไปนิดนะฮะ ในส่วนขนมได้ชิมสองตัว แนะนำ สตรอเบอรี่ทีรามิซุ ฮะ (อีกเมนูคือ มูสเนยถั่ว)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_090_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_092_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/Untitled-2-1.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/Untitled-1-1.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_098_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_099_resize-copy.jpg)
RIM KLONG CAFE คาเฟ่ริมคลองของโรงแรมฮะ ตั้งอยู่ด้านนอกจากลอบบี้โรงแรม เมนูที่ดูต่างจากคาเฟ่ อื่นๆ คงจะเป็น เครื่องดื่มที่ผสมเวย์โปรตีนพิเศษของทาง BDMS ด้วยฮะ เรื่องรสชาติต้องยอมรับว่าอร่อยสู้สมูตตี้ธรรมดาไม่ได้ฮะ แต่ก็เป็นรสชาติที่ไม่แย่นะ
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_082_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_083_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_084_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_133_resize-copy.jpg)
ห้องอาหาร คำหอม (ห้องอาหารจากเชฟเอียน) ถือเป็นห้องอาหารไม้ตายของที่นี่ แนวคิดของห้องอาหาร ”คำหอม” คือการผสานความคิดสร้างสรรค์เข้ากับวัตถุดิบธรรมชาติที่มีคุณภาพที่ดีที่สุด และมีประโยชน์ต่อสุขภาพ ในขณะเดียวกันยังคงรากเหง้าของสูตรอาหารไทยดั้งเดิมเอาไว้ ทุกจานมีประวัติและเรื่องราวของความเป็นไทย ที่สะท้อนถึงความกินดีอยู่ดีของไทยอีกด้วย (แปลง่ายๆว่า ใช้วัตถุเกรดพีเมี่ยม แต่ ปรุงด้วยรสชาติไทยแท้แบบดั่งเดิม)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/xHsx332s-copy.jpg)
บรรยากาศ ห้องอาหารดีมากๆฮะ มีความลักชูฯ มีความทันสมัยและวินเทจ ผสมกันได้อย่างลงตัว
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_114_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_111_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_110_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_109_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_115_resize-copy.jpg)
อาหารและการจัดเสริฟทุกสิ่ง ได้รับการคิดและหาข้อมูลมาอย่างดี ทุกอย่างก็เลยมีเรื่องราว ทุกอย่างมีที่มาที่ไป มีคำอธิบายในทุกการเสริฟ ยกตัวอย่างน้ำที่จะเสริฟจะเสริฟเป็นน้ำหมักสมุนไพรและผลไม้ ตอนเสริฟเราสามารถเลือกได้ว่าจะผสม สมุนไพรและผลไม้ อะไรลงไปบ้าง
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_117_resize-copy.jpg)
วันที่ไปทาน ของว่างทานเล่น ก่อนมื้ออาหารจะเป็น ค้างคาวเผือก ขอไม่เล่าเนอะ สตรอรี่มาเต็ม อธิบายชัดถ้อยชัดคำ กระจ่างมากมาย อาหารมีทั้งราคาปกติ และ ราคาแพงมากขึ้นอยู่กับวัตถุดิบที่ใช้ปรุง ยกตัวอย่าง ถ้าเป็น แกงล็อบสเตอร์ ราคาก็จะจานล่ะพันกว่าบาท แต่ถ้าเราสั่งข้าวผัดรถไฟ ก็จะตกประมาณ สองร้อยกว่าบาท หรือ ปูหลนก็สามร้อยกว่าบาท ขึ้นกับเราเลยฮะ ถ้าเลือกสั่งเมนูธรรมดาปกติ มาทาน 2-3 คน งบ 1500 ก็เอาอยู่นะ แต่ถ้าเลือกสั่งเมนูไฮไลท์ก็จะหลายพันหน่อย
อาหารส่วนใหญ่รสชาติไม่ได้จัดจ้านฮะ รสจะผู้ดีๆหน่อย ยกตัวอย่างของเผ็ด ก็จะเผ็ดเบาๆพอให้รู้ว่าเมนูนี้เผ็ด เมนูไหนเค็มก็จะเค็มเบาๆ
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_118_resize-copy.jpg)
เมนูไม้ตายของที่นี่ “แกงล็อบสเตอร์ใบยี่หร่า” กุ้งล็อบสเตอร์ผัดแกงแดงแบบฉบับคำหอม เสริ์ฟพร้อมใบยี่หร่าทอดกรอบ
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_032_resize-copy.jpg)
แสร้งว่ากุ้งลายเสือ กุ้งลายเสือย่างถ่านเสริ์ฟกับยำปลาเก๋า (จัดอยู่ในหมวดน้ำพริกเครื่องจิ้ม)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_033_resize-copy.jpg)
หลนเนื้อปู เสริฟพร้อมผักและผลไม้สด + เนื้อ(ออสซี)ย่างกอและ เนื้อพรีเมี่ยมย่างกะทิและพริกแกงใต้
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/Untitled-5.jpg)
ทะเลผัดกะปิ และ ข้าวผัดรถไฟ (มังฯ)สองเมนูนี้ ราคาไม่แพงนะ รสขาติดีทั้ง 2 เมนูเลย
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/Untitled-4.jpg)
ปิดท้ายด้วย ลอดช่อง เปียกปูนสด ที่เวลาจัดเสริฟก็สโมกควันเทียนมาด้วย รสชาติหวานนิดนึงฮะจานนี้
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/Untitled-3.jpg)
จบเรื่องอาหารกันไป เราไปดูพื้นที่ส่วนกลางกันบ้าง พื้นที่ส่วนกลางหลัก ก็จะเป็นสระว่ายน้ำฮะ มีสระเดียว ขนาดกำลังดี แอบเสียดาย ว่ามีเสียงรบกวนจาก อาคารที่ก่อสร้างใกล้ๆ เห้นว่าจะเป็น Aman นะ
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_089_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_087_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_074_resize-copy.jpg)
สปาก็อยู่ในบริเวณนี้ด้วยฮะ ใครที่ชอบนวดผ่อนคลาย ก็สามารถมาใช้บริการได้
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_108_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_107_resize-copy.jpg)
แต่ถ้าใครอยากสุขภาพดีแบบเห็นผลจริงๆจังๆ ทางโรงแรมก็มีตัวเลือก ดริปวิตามิน ให้ ใช้เวลาประมาณ 1 ชม แล้วมันต่างจากสปายังไง สปาคือเห็นผลจากภายนอกเนอะ ส่วน ดริปวิตามินจะเห็นผลจากภายในฮะ ดริปวิตามิน คือการเติมน้ำเกลือผสมวิตามินซี+วิตามินอื่นๆเข้าสู่ร่างกายโดยตรง เพราะฉะนั้นคือเราจะได้ผลเต็มๆ 100% ต่างจากการกินวิตามินที่จะได้ผลประมาณ 30-50% สิ่งที่เราจะสัมผัสได้หลังการ ดริปวิตามิน ในเรื่องความสดชื่น และผลของวิตามินแต่ล่ะตัวก็แตกต่างกันไป
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_005_resize-copy.jpg)
ทางโรงแรมก็มีหลายสูตรให้เราเลือก ยกตัวอย่าง
- Beauty booster เติมวิตามินเข้มข้นให้กับร่างกายกระตุ้นการสร้างคอลลาเจนและช่วยให้ผิวกระจ่างใส
- Metabolism Booster ช่วยเพิ่มการนำไขมันมาเผาผลาญเป็นพลังงาน
- Anti-Ageing อุดมไปด้วยกรดอะมิโนที่จำเป็นสำหรับการซ่อมแซมและฟื้นฟูเซลล์
- Antioxidant ช่วยต่อต้านอนุมูลอิสระและลดการอักเสบของร่างกายซึ่งเป็นหนึ่งในสาเหตุความชราของเซลล์
- Energy booster กรดอะมิโนที่จำเป็นต่อการเผาผลาญ และวิตามินที่ ช่วยเพิ่มการสร้างพลังงานให้และลดอาการเหนื่อยล้า
- Hangover Remedy เพื่อขจัดแอลกอฮอล์ที่ตับ
ส่วนลุงเลือกลอง Metabolism Booster ช่วยเพิ่มการนำไขมันมาเผาผลาญเป็นพลังงาน ฮะ คนอยากผอมเนอะ จากที่สังเกตหลังจากทำมาคือ ท้องไม่ค่อยอืดนะ เมื่อก่อนท้องอืดบ่อยมาก 55555
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_100_resize-copy.jpg)
ระหว่างให้วิตามิน ทางคลีนิค เขาจะให้เราอยู่ในห้องส่วนตัวฮะ จะแวะเข้ามาดูเป็นระยะๆฮะ
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_101_resize-copy.jpg)
ฟิตเนสจะอยู่ใกล้ๆสระว่ายน้ำฮะ ฟิตเนสใหญ่มากๆๆๆๆ อุปกรณ์เครื่องใช้ทันสมัย
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_073_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_065_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_066_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_067_resize-copy.jpg)
คิดส์โซน ก็จะอยู่มุมนี้ด้วย ส่วนตัวว่าเล็กไปนิดนึงฮะ
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_068_resize-copy.jpg)
เราไปดูห้องพักกันบ้าง ลุงจะพาไปดู ห้องสองแบบเนอะ เริ่มจาก โซนเวสเนส กันก่อน เป็นโซนที่เรียกว่าเงียบมากๆ แทบไม่มีเสียงอะไรเลย แขกโวนนี้เป็นแขกที่ต้องการความเงียบสงบฮะ
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_088_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_006_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_009_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_008_resize-copy.jpg)
ห้องพักที่ลุงได้มีโอกาสพัก Wellness Suite การตกแต่งอาจไม่ได้ดูหวือหวา ห้องมีขนาดกว้าง อยู่สบาย และ สะอาดมาก ที่ชอบ คือห้องมีลำโพงเปิดเสียงธรรมชาติแบบสปามาให้ด้วย สามารถปรับสีให้เป็นโทนสีที่เราชอบได้ด้วยเพื่อความผ่อนคลาย แบบสปา อันนี้ส่วนตัวว่าดีจริงนะ ชอบ
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_036_resize-copy.jpg)
ห้องนี้มินิบาร์ฟรี แต่ก็อย่างที่เห็นเป็นมินิบาร์แนว สุขภาพเนอะ
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_035_resize-copy.jpg)
เวลคัมฟรุ๊ตไม่มี มีเป็นอาหารว่าง ม้าฮ่อ มาเสริฟแทน อร่อยมากๆๆๆๆๆๆ
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_030_resize-copy.jpg)
ผลิตภัณฑ์อาบน้ำหอมมาก เป็นของยี่ห้อ Yuni กลิ่นหอมมาก
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_085_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_001_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_002_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_003_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_004_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_029_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_124_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_103_resize-copy.jpg)
ห้องเริ่มต้น Deluxe ขนาดห้องอยู่ที่ 33 ตรม แต่ดูห้องใหญ่กว่าความเป็นจริงประมาณนึง
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_102_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_105_resize-copy.jpg)
ปิดท้ายกับเรื่องของฟรีที่แถมมาให้ตอนเช็คอิน เป็นคูปองสำหรับตรวจร่างกายพื้นฐานฟรีที่ศูนย์สุขภาพ BDMS หน้าโรงแรมฮะ ตรวจด้วยเครื่องมือพิเศษ ไม่ต้องเจาะเลือด ใช้เวลาตรวจประมาณ 15 นาที ทางเราสามารถขอรีเควสพบแพทย์ เพื่อให้แพทย์วิเคราะห์ผลตรวจได้ฟรีด้วยฮะ (ปกติขอพบแพทย์จะมีค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_086_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_126_resize-copy.jpg)
ศูนย์สุขภาพ BDMS ไม่ใช่โรงพยาบาลนะ แต่ เป็นสถานที่ดูแลสุขภาพฮะ เน้นเรื่องการดูแล ป้องกัน และ บำบัด มากกว่า ที่จะรักษา (ถ้ารักษาจริงๆจังๆเขาจะส่งไปโรงพยาบาลในเครือ) มีหลายชั้นหลายแผนก แต่ล่ะชั้นก็มีหน้าที่แตกต่างกันไป ดูแลโดยผู้เชี่ยวชาญหลายคนมากๆ แขกที่จะมาใช้บริการที่นี่ได้ ส่วนใหญ่ต้องได้รับการตรวจ และดูแลจากแพทย์ก่อนฮะ แผนกขายดีสุดคือชั้น 6 แผนกทำฟัน ส่วนตรวจร่างกายฟรีของทางโรงแรมจะอยู่ที่ชั้น 3 ฮะ
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/IMG_6019-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_132_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_130_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_127_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_129_resize-copy.jpg)
![](https://paksabuy.com/wp-content/uploads/2023/05/moven_128_resize-copy.jpg)